Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

04.02.2022 - 16.02.2018

Peking 2022

Vetrarólympíuleikar fara fram í Peking í Kína...
16

Starfsfólk ÍSÍ

Starfandi framkvæmdastjóri
Andri Stefánsson
andri@isi.is
863 1525 / 514 4005





Skrifstofustjóri
Halla Kjartansdóttir
halla@isi.is
861 5416 / 514 4000
Skrifstofustjóri ÍSÍ á Akureyri
Viðar Sigurjónsson
vidar@isi.is
863 1399 / 514 4020

 
 

 
 
Sviðsstjóri Þróunar- og fræðslusviðs ÍSÍ
Ragnhildur Skúladóttir
ragnhildur@isi.is
863 4767 / 514 4015
Sviðsstjóri Almenningsíþróttasviðs ÍSÍ
Hrönn Guðmundsdóttir
hronn@isi.is
692 9025 / 514 4023




Verkefnastjóri Almenningsíþróttasviðs ÍSÍ
Linda Laufdal
linda@isi.is
8430645 / 514 4021
 
 
 
 
Verkefnastjóri Afreks- og Ólympíusviðs
Brynja Guðjónsdóttir
brynjag@isi.is
820 7188 / 514 4012
 
 
 
 
Verkefnastjóri Afreks- og Ólympíusviðs
Kristín Birna Ólafsdóttir
kristino@isi.is
696 3028 / 514 4021
 
 
 
 
Verkefnastjóri Þróunar- og fræðslusviðs
Þórarinn Alvar Þórarinsson
alvar@isi.is
615 1051 / 514 4006
 



Verkefnastjóri Felix / Tölvumál
Elías Atlason
elias@isi.is
824 5242 / 514 4010
 
 
 
 
Gjaldkeri
Steinunn Anna Í. Tómasdóttir
steinunn@isi.is
699 4946 / 514 4000





Verkefnastjóri kynningarmála
Ragna Ingólfsdóttir
ragna@isi.is
615 1739 / 514 4017
 
Í tímabundnu leyfi.
 
 
 
Ráðgjafi
Líney Rut Halldórsdóttir
liney@isi.is
899 0844 / 514 4000
 
 
 
 
Bókari - Móttaka
Kristín Ásbjarnardóttir
kristina@isi.is
861 9097 / 514 4009