Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

02.10.2021 - 02.10.2021

Ársþing ÍBR 2021

Ársþing Íþróttabandalags Reykjavíkur verður...
04.02.2022 - 16.02.2018

Peking 2022

Vetrarólympíuleikar fara fram í Peking í Kína...
21

Þátttakendur

Fararstjórar og aðrir þáttakendur
Örvar Ólafsson - Aðalfararstjóri
Brynja Guðjónsdóttir - Aðstoðarfararstjóri
Svandís Ösp Long - Sjúkraþjálfari
Kristín Valdís Örnólfsdóttir - ungur sendiherra
Þórey Edda Elísdóttir - formaður Afreks- og Ólympíusviðs ÍSÍ
Líney Rut Halldórsdóttir - Framkvæmdarstjóri ÍSÍ


Fimleikar
Viktor Kristmannsson - flokksstjóri/þjálfari
Sesselja Hannele Jarvela - flokksstjóri/þjálfari
Sæunn Viggósdóttir - dómari

Guðrún Edda Min Harðardóttir - fjölþraut og liðakeppni
Hildur Maja Guðmundsdóttir - fjölþraut og liðakeppni
Laufey Birna Jóhannsdóttir - fjölþraut og liðakeppni
Ágúst Ingi Davíðsson - fjölþraut og liðakeppni
Jónas Ingi Þórisson - fjölþraut og liðakeppni
Dagur Kári Ólafsson - fjölþraut og liðakeppni

Frjálsíþróttir
Geirlaug Geirlaugsdóttir - flokksstjóri og þjálfari
Bergur Ingi Pétursson - þjálfari

Dagur Fannar Einarsson - langstökk
Kristján Viggó Sigfinnsson - hástökk
Óliver Máni Samúelsson - 100m. hlaup
Birna Kristín Kristjánsdóttir - langstökk
Elísabet Rut Rúnarsdóttir - sleggjukast
Eva María Baldursdóttir - hástökk

Handknattleikur
Andri Sigfússon - flokksstjóri
Guðmundur Helgi Pálsson - þjálfari
Maksim Akbachev - þjálfari
Hilmar Þór Arnarson - osteopati
Árni Snær Magnússon - dómari
Þorvar Bjarmi Harðarson - dómari

Andri Már Rúnarsson 
Arnór Ísak Haddsson 
Arnór Viðarsson 
Benedikt Gunnar Óskarsson 
Brynjar Vignir Sigurjónsson
Einar Rafn Magnússon 
Guðmundur Bragi Ástþórsson 
Ísak Gústafsson 
Jakob Aronsson 
Jóhannes Berg Andrason 
Kristófer Máni Jónasson 
Reynir Freyr Sveinsson 
Símon Michael Guðjónsson
Tryggvi Garðar Jónsson 
Tryggvi Þórisson 

Judo
Heiðar Jónsson - flokksstjóri og þjálfari

Alexander Heiðarsson - 55kg flokkur

Sund
Arna Þórey Sveinbjörnsdóttir - flokksstjóri og þjálfari

Kristín Helga Hákonardóttir - 200m skrið, 400m skrið
Thelma Lind Einarsdóttir - 400m skrið, 800m skrið

Hjólreiðar
Mikael Schou - flokksstjóri og þjálfari
Erla Björk Sveinbjörnsdóttir - liðsstjóri

Bergdís Eva Sveinsdóttir - hópstart, tímataka
Matthías Schou Matthíasson - hópstart, tímataka
Natalía Erla Cassata - hópstart, tímataka