Beint á efnisyfirlit síðunnar

Á döfinni

02.10.2021 - 02.10.2021

Ársþing ÍBR 2021

Ársþing Íþróttabandalags Reykjavíkur verður...
17

Þátttakendur

Fararstjórar og aðrir þáttakendur
Örvar Ólafsson - Aðalfararstjóri
Garðar Svansson - Aðstoðarfararstjóri
Þóra Hugosdóttir - Sjúkraþjálfari
Dominiqua Alma Belányi - ungur sendiherra
Líney Rut Halldórsdóttir - Framkvæmdarstjóri ÍSÍ


Fimleikar
Hildur Ketilsdóttir - flokksstjóri
Ferrence Kováts - þjálfari stúlkna
Róbert Kristmannsson - Þjálfari drengja
Anton Heiðar Þórólfsson - dómari
Dóra S. Guðmundsdóttir - dómari

Margrét Lea Kristinsdóttir - fjölþraut og liðakeppni
Sonja Margrét Ólafsdóttir - fjölþraut og liðakeppni
Tinna Sif Teitsdóttir - fjölþraut og liðakeppni
Breki Snorrason - fjölþraut og liðakeppni
Leó Björnsson - fjölþraut og liðakeppni
Martin Bjarni Guðmundsson - fjölþraut og liðakeppni

Frjálsíþróttir
Brynjar Gunnarsson - flokksstjóri og þjálfari
Geirlaug Geirlaugsdóttir - þjálfari
Birna Kristín Kristjánsdóttir - langstökk og boðhlaup
Guðbjörg Jóna Bjarnadóttir - 100m., 200m., boðhlaup
Helga Margrét Haraldsdóttir - þrístökk, 100m. grindahlaup, boðhlaup
Helga Margrét Óskarsdóttir - spjótkast, boðhlaup
Hera Rán Örlygsdóttir - sleggjukast
Iðunn Björg Arnaldsdóttir - 1500m

Handknattleikur
Magnús Kári Jónsson - flokksstjóri
Heimir Ríkarðsson - þjálfari
Andrés Friðrik Kristjánsson - sjúkraþjálfari

Arnar Máni Rúnarsson 
Arnór Snær Óskarsson
Björgvin Franz Björgvinsson
Dagur Gautason
Dagur Sverrir Kristjánsson
Daníel Freyr Rúnarsson
Eiríkur Guðni Þórarinsson
Goði Ingvar Sveinsson
Hafsteinn Óli Ramos Rocha 
Haukur Þrastarson 
Ólafur Haukur Júlíusson 
Páll Eiríksson 
Tjörvi Týr Gíslason 
Tumi Steinn Rúnarsson 
Þorleifur Rafn Aðalsteinsson 

Judo
Heiðar Jónsson - flokksstjóri og þjálfari

Alexander Heiðarsson - 55kg flokkur

Sund
Arna Þórey Sveinbjörnsdóttir - flokksstjóri og þjálfari

Brynjólfur Óli Karlsson - 100 og 200m. baksund
Patrik Viggó Vilbergsson - 400m. fjórsund, 400 og 1500m. skriðsund
Viktor Forafonov - 200m. fjórsund, 100, 200, 400m. skriðsund

Judo
Jónas Páll Björnsson - flokksstjóri og þjálfari

Brynjar Sanne Engilbertsson - einliðaleikur
Georgina Athena Erlendsdóttir - einliðaleikur, tvíliðaleikur
Sofia Sóley Jónasdóttir - einliðaleikur, tvíliðaleikur